Màn hình máy tính Samsung LC32G55TQWEXXV 32 inch WQHD 144Hz Cong
Đánh giá: Xem đánh giá (Có 0 đánh giá)
Bảo hành:
Giá bán: 8.836.000 đ
Loại màn hình: Cong 1000R Tỉ lệ: 16:9 Kích thước: 32 inch Tấm nền: VA Độ phân giải: WQHD (2560 x 1440) Tốc độ làm mới: 144Hz Thời gian đáp ứng: 1ms (MPRT) Cổng kết nối: HDMI, Display Port, Nổi bật: AMD FreeSync Premium hạn chế xé hình, Công nghệ HDR10 chân thực sống động Phụ kiện: Cáp nguồn, Cáp HDMI
Số lượng
- 1 +
Đặt mua ngay
Tổng quan Thông số kỹ thuật Đánh giá sản phẩm
Mô tả chi tiết Màn hình vi tính
Hãng sản xuất
Samsung
Model
LC32G55TQWEXXV
Kích thước màn hình
32 inch
Độ phân giải
WQHD (2560 x 1440)
Tỉ lệ
16:9
Tấm nền màn hình
VA
Độ sáng
250 cd/m²
Màu sắc hiển thị
16.7 triệu màu
Độ tương phản
2,500:1(Typ.)
Tần số quét
144Hz
Cổng kết nối
HDMI, DisplayPort
Thời gian đáp ứng
1ms
Góc nhìn
178°(H)/178°(V)
Tính năng
Flicker Free
Screen Size Optimizer
Refresh Rate Optimizor
FreeSync Premium
Off Timer Plus
Black Equalizer
Eye Saver Mode
Low Input Lag Mode
Super Arena Gaming UX
Điện năng tiêu thụ
Mức tiêu thụ nguồn (DPMS): 0.5 W
Mức tiêu thụ nguồn (Tối đa): 59 W
Mức tiêu thụ nguồn (Chế độ Tắt): 0.5 W
Kích thước
710.1 x 439.4 x 135.9 mm (Không chân đế)
710.1 x 533.6 x 272.6 mm (Gồm chân đế)
794.0 x 200.0 x 494.0 mm (Thùng máy)